മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തക ലീലാമേനോന്റെ നിര്യാണത്തില്‍ കാലിക്കറ്റ് പ്രസ്‌ക്ലബ്ബ് അനുശോചിച്ചു

കോഴിക്കോട് : പ്രമുഖ മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തക ലീലാമേനോന്റെ നിര്യാണത്തില്‍ കാലിക്കറ്റ് പ്രസ്‌ക്ലബ്ബ് അനുശോചിച്ചു. കാലിക്കറ്റ് പ്രസ്‌ക്ലബ് ട്രഷറര്‍ കെസി റിയാസ് അനുശോചന പ്രമേയം അവതരിപ്പിച്ചു.
സുപ്രീംകോടതിയുടെ വിധി പ്രസ്താവനകളില്‍ പോലും ലീലാമേനോന്റെ റിപോര്‍ട്ടുകള്‍ പരാമര്‍ശിക്കപ്പെട്ടു. 1982-ലെ വൈപ്പിന്‍ വിഷമദ്യ ദുരന്തം, തോപ്പുംപടി പെണ്‍വാണിഭം,സൂര്യനെല്ലി കേസ്, നിലമ്പൂരില്‍ വേശ്യാവൃത്തി ചെയ്യാന്‍ നിര്‍ബന്ധിതരായ സ്ത്രീകളെക്കുറിച്ച് തുടങ്ങിയ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു.
കാലിക്കറ്റ് പ്രസ്‌ക്ലബ് സെക്രട്ടറി പി വിപുല്‍നാഥ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. കെ പ്രേംനാഥ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. കേരള പത്രപ്രവര്‍ത്തക യൂണിയന്‍ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് കമാല്‍ വരദൂര്‍, എന്‍പി രാജേന്ദ്രന്‍, പിജെ ജോഷ്വാ, പി ദാമോദരന്‍, ടി വിജയന്‍, പി ഷിമിത്ത്, പി ഗിരീഷ് കുമാര്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *