മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മര്‍ദനം: നഗരത്തില്‍ പ്രതിഷേധ പ്രകടനം

kuwj
കോഴിക്കോട്: മുതലക്കുളത്ത് സി പി എം പോളിറ്റ് ബ്യൂറോ അംഗം പിണറായി വിജയന്‍ പങ്കെടുത്ത സി പി എം പൊതുയോഗം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യാനെത്തിയ ഏഷ്യാനെറ്റ് റിപ്പോര്‍ട്ടര്‍ അനുമോദ്, കാമറാമാന്‍ അരവിന്ദ് എന്നിവരെ മര്‍ദിച്ചവര്‍ക്കെതിരെ നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് പത്രപ്രവര്‍ത്തക യൂനിയന്‍ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ നഗരത്തില്‍ പ്രകടനം നടത്തി. തുടര്‍ന്ന് എല്‍ ഐ സി കോര്‍ണറില്‍ ചേര്‍ന്ന പ്രതിഷേധ യോഗം യൂനിയന്‍ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് പി എ അബ്ദുല്‍ ഗഫൂര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് കമാല്‍ വരദൂര്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. സെക്രട്ടറി എന്‍ രാജേഷ്, ഷാജഹാന്‍ കാളിയത്ത്, ഷുക്കൂര്‍, കെ ബാലകൃഷ്ണന്‍, യൂനിയര്‍ ട്രഷറര്‍ വിപുല്‍നാഥ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *