കാലിക്കറ്റ് പ്രസ് ക്ലബ്ബ് അവധിക്കാല ഫുട്‌ബോള്‍ ക്യാമ്പ്

കോഴിക്കോട്: വേനലവധി കാലത്ത് അംഗങ്ങളുടെ മക്കള്‍ക്കായി കാലിക്കറ്റ് പ്രസ് ക്ലബ്ബ് ഫുട്‌ബോള്‍ ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. ഗ്രാസ് റൂട്ട് ഫുട്‌ബോള്‍ പരിശീലന രംഗത്ത് തനത് മുദ്ര പതിപ്പിച്ച കേരള ഫുട്‌ബോള്‍ ട്രെയിനിംഗ് സെന്ററിന്റെ (കെ എഫ് ടി സി) സഹകരണത്തോടെയാണ് ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്.
1999 ജനുവരി ഒന്ന് മുതല്‍ 2009 ഡിസംബര്‍ 31 വരെ ജനിച്ച കുട്ടികള്‍ക്കാണ് ഒരു മാസം നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന ക്യാമ്പ്. ദേവഗിരി കോളജില്‍ ഏപ്രില്‍ നാല് മുതലാണ് ക്യാമ്പ് ആരംഭിക്കുക.
മുന്‍ ഇന്ത്യന്‍ പരിശീലകനും കേരള സന്തോഷ് ട്രോഫി ടീം പരിശീലകനുമായ വി എ നാരായണ മേനോന്‍, ടെക്‌നിക്കല്‍ അഡൈ്വസറും കേരള പോലീസ് ടീം പരിശീലകന്‍ സി ഷിംജിത്, മുന്‍ മോഹന്‍ബഗാന്‍ താരം പി നിയാസ് റഹ്മാന്‍, മുന്‍ ബി എസ് എന്‍ എല്‍ സംസ്ഥാന ഫുട്‌ബോള്‍ ടീം ക്യാപ്റ്റന്‍ പ്രസാദ് വി ഹരിദാസന്‍ തുടങ്ങിയ വിദഗ്ധരാണ് ക്യാമ്പ് നയിക്കുക.
ഓരോ കുട്ടിയില്‍ നിന്നും ആയിരം രൂപയാണ് കെ എഫ് ടി സി ക്യാമ്പ് ഫീയായി ഈടാക്കുന്നത്. പ്രസ് ക്ലബ്ബ് വഴി പങ്കെടുക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഇത് 500 രൂപയായിരിക്കും. ഇത് അംഗങ്ങള്‍ വഹിക്കണം. ക്യാമ്പിനുള്ള ജഴ്‌സി പ്രസ് ക്ലബ്ബ് നല്‍കും.
പങ്കെടുക്കാന്‍ താത്പര്യമുള്ളവര്‍ മാര്‍ച്ച് 31ന് മുമ്പ് പ്രസ് ക്ലബ്ബില്‍ 500 രൂപ അടച്ച് പേര് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണം.

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *