ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിക്കുക മാധ്യമ സ്വാതന്ത്ര്യം

സെബാസ്റ്റിയന്‍ പോള്‍

കേരളാ പത്രപ്രവര്‍ത്തക യൂണിയന്‍ വാര്‍ഷിക സമ്മേളനം ഒക്ടോബര്‍ 15 ന് എറണാകുളത്ത് നടക്കുകയാണല്ലോ… ‘അറിയാനുള്ള അവകാശം വിലക്കുന്നവര്‍ക്കെതിരെ നാവുമരമായി മാറുക’ എന്നതാണ് നമ്മുടെ സമ്മേളന മുദ്രാവാക്യം. മാധ്യമ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിനെതിരെയുളള സമീപകാല കടന്നു കയറ്റം നമ്മുടെ തൊഴില്‍ മേഖലയിലുണ്ടാക്കിയ അനിശ്ചിതത്വത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഈ വിഷയത്തെ ആസ്പദമാക്കി “മീഡിയ ഫ്രീഡം” എന്ന പേരില്‍ ഏകദിന സെമിനാര്‍ പ്രസ് ക്ലബ് സംഘടിപ്പിക്കുകയാണ്. ഒക്ടോബര്‍ 12ന് ബുധന്‍ രാവിലെ പതിനൊന്ന് മണിക്ക് നടക്കുന്ന സെമിനാര്‍ പ്രമുഖ കോളമിസ്റ്റും മാധ്യമ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന് വേണ്ടി അക്ഷീണം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന വ്യക്തിയുമായ ശ്രി.സെബാസ്റ്റിയന്‍ പോള്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. പ്രമുഖ അഭിഭാഷകന്‍ പി.എസ് ശ്രീധരന്‍ പിള്ള, മുതിര്‍ന്ന മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകന്‍ എന്‍.പി രാജേന്ദ്രന്‍, കെ.യു.ഡബ്ല്യു.ജെ സംസ്ഥാന പ്രസിഡണ്ട്് പി.എ. അബ്ദുള്‍ ഗഫൂര്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിക്കും.

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *